ให้เช่าพื้นที่ 1,130 ตร.ม.ย่านรัชดา สุทธิสาร ลาดพร้าว ห้วยขวางใกล้MRTรัชดาMRTสุทธิสาร ให้เช่าเหมา Floor

-พื้นที่ 1,130 ตร.ม.ย่านรัชดา สุทธิสาร ลาดพร้าว ห้วยขวาง

-พื้นที่ 1,130 ตร.ม.ย่านรัชดา สุทธิสาร ลาดพร้าว ห้วยขวาง ใกล้ -รัชดา สุทธิสาร ลาดพร้าว ห้วยขวางใกล้MRTรัชดาMRTสุทธิสาร ซอย-แขวงรัชดาภิเษก ถนน-ถนนรัชดาภิเษก แขวงดินแดง เขตดินแดง กรุงเทพมหานคร

ราคา ให้เช่า 450 บาท /ด.

เลขที่ประกาศ : 154664
อัพเดทล่าสุด : 21 พ.ค. 69 13:24
เข้าชม : 6

ติดต่อ Naorin PL
090-947-5920

รายละเอียด

หมู่บ้าน -พื้นที่ 1,130 ตร.ม.ย่านรัชดา สุทธิสาร ลาดพร้าว ห้วยขวาง   -พื้นที่ 1,130 ตร.ม.ย่านรัชดา สุทธิสาร ลาดพร้าว ห้วยขวาง ใกล้ -รัชดา สุทธิสาร ลาดพร้าว ห้วยขวางใกล้MRTรัชดาMRTสุทธิสาร ซอย-แขวงรัชดาภิเษก ถนน-ถนนรัชดาภิเษก แขวงดินแดง เขตดินแดง กรุงเทพมหานคร   เนื้อที่ 0-0-1 ไร่-งาน-ตร.ว.
ราคา 450 บาท
ให้เช่าพื้นที่ 1,130 ตร.ม.ย่านรัชดา สุทธิสาร ลาดพร้าว ห้วยขวางใกล้MRTรัชดาMRTสุทธิสาร
ให้เช่าเหมา Floor ติดถนนรัชดา

พื้นที่ใช้สอย 1,130 ตร.ม อยู่ชั้น 5 ห้องน้ำแยกชาย - หญิง

ราคาเช่า 450 บาท / ตารางเมตร ( 508,500 บาท / เดือน ) ( สัญญาขั้นต่ำ 3 ปี )
ที่ตั้ง ถนนรัชดาภิเษก แขวงรัชดาภิเษก เขตดินแดง กรุงเทพมหานคร 10400

ติดต่อ : คุณภัสพงณ์ 063-409-8164
Line : deedaa23

PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด

เบอร์ติดต่อ

0909475920

ประกาศข้างเคียง

1,200 /ด. ให้เช่า - SALE โปรแกรมลงประกาศอสังหาอัตโนมัติ โพสต์บ้านคอนโดหลายเว็บ เร็วขึ้น ปิดการขายง่าย
599,000 ขาย - เซ้งร้านอาหารญี่ปุ่น สุดหรู ถนนรามคำแหง หน้าหมู่บ้านสัมมากร ในโครงการ Sammakorn Place
1,800,000 ขาย - เซ้ง ร้านอาหาร ใจกลางอารีย์ ติดถนนหลัก พร้อมมีลานจอดรถ มีระบบเรียบร้อย
16,000,000 ขาย - ขายอาคารพาณิชย์ภูเก็ต 4 ชั้น 2 คูหา อาคารพาณิชย์เมืองภูเก็ต ตึกภูเก็ต
27,000,000 ขาย - ขายอาคารพาณิชย์เมืองภูเก็ต เหมาะสำหรับทำห้องพักให้ต่างชาติ
4,500,000 ขาย หมู่บ้านยัวร์เฮ้าส์ อาคารพาณิชย์ 4.5 ชั้น หมู่บ้านยัวร์เฮ้าส์ บางกรวย-ไทรน้อย ใกล้ SRT บางบำหรุ
812,400 /ด. ให้เช่า - ให้เช่าโชว์รูม Showroom ย่านรามอินทรา พื้นที่ 4,062 ตรม. ใกล้แฟชั่นไอส์แลนด์
39,999 /ด. ให้เช่า MRTจรัญ13 600 ม. MRT แยกไฟฉาย เช่าที่ดิน พร้อมตึกแถว 3 ชั้น 3 คูหา 4 นอน 4 น้ำ MRTจรัญ13 600 ม. MRT แยกไฟฉาย เช่าที่ดิน พร้อมตึกแถว 3 ชั้น 3 คูหา 4 นอน 4 น้ำ 54 ตร.ว. 648 ตร.ม.
39,998 /ด. ให้เช่า ตึกแถว 3 ชั้น 3 คูหา 4 นอน MRTจรัญ13 600 ม. MRT แยกไฟฉาย ตึกแถว 3 ชั้น 3 คูหา 4 นอน MRTจรัญ13 600 ม. MRT แยกไฟฉาย เช่าที่ดิน 4 น้ำ 54 ตร.ว. 648 ตร.ม.
16,999 /ด. ให้เช่า 8 นอน 6 น้ำ ถ.เอกชัย85-93 โรงพยาบาลบางปะกอก 8 เช่าอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น 2 คูหา ใกล้ตลาดสดศิริชัย 850 8 นอน 6 น้ำ ถ.เอกชัย85-93 โรงพยาบาลบางปะกอก 8 เช่าอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น 2 คูหา ใกล้ตลาดสดศิริชัย 850 ม. 40 ตร.ว. ทะเบียนบริษัทได้